12 Lý 03-06 Nguyễn Huệ - Hà Đông

Trang ChínhPortalĐăng kýĐăng Nhập
[X]

Chào mừng bạn tới
Động Quỷ!!!

Nếu không phải thành viên
12 Lý 0306 Nguyễn Huệ - Hà Đông
bạn vui lòng không đăng nhập...

Muốn vào Động Quỷ không bạn trẻ @.@ ???
:: Có cái pass cũng quên >"< ::
Đăng kí tài khoản tại Động Quỷ !!!

Share | 

ko thể tin được!!!!!1

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Xuanphuong
Gà tiềm năng
Gà tiềm năng

24072008
Bài gửiko thể tin được!!!!!1

Thật là khi lập box này, admin nhà mình không nghĩ nó sẽ...mốc meo thế này đâu nhỉ?
Chủ đề...đương nhiên là hết sức...quan trọng, vừa...gần gũi, vừa... thiết yếu, nhưng xem ra các mem lớp mình ko có hứng "t8m" mấy vụ thế này.
Chắc tại các bác đều đã....yên bề gia thất cả chăng?
Hay lập thêm topic "những người đã đeo tròng vào cổ" (hehe, nếu ai bất bình vì cái "tròng" này, có thể thay bằng cái 'dây" cũng được, dây thì có thể là bạc, vàng, bạch kim platin, kim cương, rubi vân vân nhưng cũng có thể là cái dây...thừng lắm đấy )
--------
Lớp mình lập "hội độc thân" chưa nhỉ? Hình như mới có "bang điên tình" thôi thì phải?
-------
Share this post on: Excite BookmarksDiggRedditDel.icio.usGoogleLiveSlashdotNetscapeTechnoratiStumbleUponNewsvineFurlYahooSmarking

ko thể tin được!!!!!1 :: Comments

Re: ko thể tin được!!!!!1
Bài gửi on 24/7/2008, 9:18 pm by manucian
để tao lập hội độc thân , ít nhất tao cũng phải độc thân đến hết kỳ này
Bài gửi on 24/7/2008, 9:19 pm by manucian
mà để cho cái box này đỡ mốc mai sẽ post mấy chuyện tình xuyên thế kỷ lên đây cat
Bài gửi on 25/7/2008, 11:27 am by jh
mày mà lập hội độc thân chắc các bạn gái mừng rơi nc mắt mất Sad
Bài gửi on 25/7/2008, 8:11 pm by manucian
Bài gửi on 25/7/2008, 9:54 pm by jh
thêm bài nữa cho đủ 333 bài, thêm thôi chứ cũng chả ai nói j mình, Thành nó spam chán chê mê mỏi rồi
Bài gửi on 25/7/2008, 9:54 pm by jh
thêm bài nữa cho thành 334 bài lấy tổng 10 Sad và đảm bảo sau bài này thằng thành nó lại spam, chán!!!
Bài gửi on 27/7/2008, 1:03 pm by trungphat
tranh thủ khoảnh khắc hiếm hoi vào đc mạng vào thăm forum nhà mình tí. Đúng là ý tưởng lớn gặp nhau đây, đề nghị Trung Thành và Xp góp tay tích cực xây dựng cái box này, mà thằng Thành toàn post lung tung để lấy thành tích, phản đối. Vấn đề xd như thế nào có lẽ cần bàn thêm, post chuyện tình lên cũng là một ý hay đấy nhưng phải cố kiếm mấy cái có tính "giáo dục" cao vào tại lớp mình học môn này có vẻ hơi bị kém
Bài gửi on 27/7/2008, 3:18 pm by manucian
trungphat đã viết:
post chuyện tình lên cũng là một ý hay đấy nhưng phải cố kiếm mấy cái có tính "giáo dục" cao vào tại lớp mình học môn này có vẻ hơi bị kém
mày nói thế có khác gì bảo anh em mình vô giáo dục
Bài gửi on 27/7/2008, 4:27 pm by jh
manucian đã viết:
trungphat đã viết:
post chuyện tình lên cũng là một ý hay đấy nhưng phải cố kiếm mấy cái có tính "giáo dục" cao vào tại lớp mình học môn này có vẻ hơi bị kém
mày nói thế có khác gì bảo anh em mình vô giáo dục

vô giáo dục thì đúng rồi, cái khoản iêu đương này có thầy U nào chịu dạy bọn mình đâu Sad

Nhưng thằng Phát mày nói lớp mình học môn này kém là vơ đũa cả nắm đấy, đâu phải ai cũng như mày lol!
Bài gửi on 27/7/2008, 8:39 pm by trungphat
Thì tao nói phần đông, thằng Tấn phải tự hiểu chứ. Còn thằng Thành, cái gì có thì nói có, cái gì không thì nói không việc gì phải hiểu theo nghĩa tiêu cực thế. Thế mày đã có cái gì nào, post lên đây cho tao học với, có không???
Bài gửi on 27/7/2008, 11:39 pm by jh
đừng khích bác nó, mai nó lại post 1 đống ảnh ở xinhgai.tk lên thì mày có mà miệng to như cái bát cyclops
Bài gửi on 27/7/2008, 11:39 pm by jh
hơh lv 5 rồi, khà khà, để kỉ niệm mình, xì pam thêm cái nữa Very Happy
Bài gửi on 30/7/2008, 12:30 am by phuong_do
Thật là nhố nhăng, tao vắng mặt 1 cái mà chúng mày bị chậm mất mấy bài dạy về mấy cái nàyáo với các bạn cùng trang lứa rồi, ko có ý thức tự giác tìm tòi j cả, rân lớp mình chính gốc còn chê nhau cái j!
Bài gửi on 1/8/2008, 8:25 pm by jh
mày nói thế hơi quá HP ạ, nói thật chứ tao từ hồi lớp 10 chân ướt chân ráo vào lớp, còn ngây ngô và ngu dại đã đc Thành nhà ta dẫn ra tiệm internet khai hóa văn minh rồi
Bài gửi on 2/8/2008, 10:37 am by manucian
Bài gửi on 2/8/2008, 6:14 pm by jh
Thành ơi nhớ lại lúc đấy tao vẫn ngưỡng mộ mày
Bài gửi on 2/8/2008, 9:01 pm by phuong_do
Thành quả là chỗ dựa "lý thuyết" vững chắc về mấy chuyện yêu đương (chả thế mà post bí kíp cưa gái ko ngừng nghỉ + đã biết lên mạng tìm kiếm kinh nghiệm từ thưở vẫn chưa có râu cơ mà).

Nhưng mà Thành ơi, lý thuyết vẫn chỉ là lý thuyết, ko có " thực hành " thì vứt cho... gặm cho nhanh...

Như Quốc Dũng nó còn biết thực hành từ năm cấp 3 mà Thành thì ít nhất hết kì này vẫn chưa làm nổi:028: . Buồn quá
Bài gửi  by Sponsored content

ko thể tin được!!!!!1

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Trang 1 trong tổng số 1 trang