12 Lý 03-06 Nguyễn Huệ - Hà Đông

Trang ChínhPortalĐăng kýĐăng Nhập
[X]

Chào mừng bạn tới
Động Quỷ!!!

Nếu không phải thành viên
12 Lý 0306 Nguyễn Huệ - Hà Đông
bạn vui lòng không đăng nhập...

Muốn vào Động Quỷ không bạn trẻ @.@ ???
:: Có cái pass cũng quên >"< ::
Đăng kí tài khoản tại Động Quỷ !!!

Share | 

Tội lỗi, tội lỗi...:((

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Xuanphuong
Gà tiềm năng
Gà tiềm năng

09042008
Bài gửiTội lỗi, tội lỗi...:((

Sau 3 năm cầm sổ điểm, sổ ghi đầu bài, cộng với vài chục lần chép ngày tháng năm sinh cho hơn 30 mống thành viên lớp mình, tớ tự nhận là tớ đạt được đến trình nhớ hầu hết sinh nhật các thành viên trong lớp (ít nhất là nhớ chính xác đến tháng, đến cả sinh nhật cô Lan Hương tớ cũng nhớ luôn) :afro: . Tối qua tớ chợt nhớ ra tháng 4 sinh nhật Tiến, giở lại quyển lưu bút cho chắc chắn thì...ôi thôi, tớ ghi sinh nhật Tiến là : 04/09
, huhu viết lộn ngày rồi, vì sinh nhật Tiến là 09/04 chứ. Thế mà đợt đấy Tiến chẳng bảo gì tớ cả... Nhân đây gửi lời ...chuộc lỗi tới bạn Tiến , mọi người lớp mình muốn chúc mừng sinh nhật Tiến thì lưu ý 1 chút, ngày chính xác đây : 09/04/1988
Share this post on: Excite BookmarksDiggRedditDel.icio.usGoogleLiveSlashdotNetscapeTechnoratiStumbleUponNewsvineFurlYahooSmarking

Tội lỗi, tội lỗi...:(( :: Comments

Re: Tội lỗi, tội lỗi...:((
Bài gửi on 10/4/2008, 8:55 am by phuong_do
hé hé, tiến ơi, tiến ời, chúc mừng sinh nhật Tiến nhé, dù hơi muộn. Tớ là tớ vẫn thích bạn Tiến trong tụi con trai lớp mình nhất đấy. Hí hí
Bài gửi on 10/4/2008, 9:02 am by manucian
HP thích Tiến thối
Bài gửi on 10/4/2008, 9:04 am by phuong_do
cái thằng này, tao vẫn thích tiến thối từ cấp 3 mà, có j mà mày ngạc nhiên thế, ko biết à. 1 tình cảm đơn phương, ko có ngày được đáp lại, buồn thối ruột
Bài gửi on 12/4/2008, 12:43 pm by manucian
phuong_do đã viết:
cái thằng này, tao vẫn thích tiến thối từ cấp 3 mà, có j mà mày ngạc nhiên thế, ko biết à. 1 tình cảm đơn phương, ko có ngày được đáp lại, buồn thối ruột
hình như hồi cấp 3 thằng Hưng nói là mày với Tiến thối hợp nhau thì phải , nó nói "trai tổ lái lấy gái giang hồ" thì phải
Bài gửi on 12/4/2008, 12:49 pm by phuong_do
Ặc, ặc, ặc, ặc, ặc..............
Mày nói tao thì nói chứ ko đc nói bạn Tiến thế, tổ lái đâu mà tổ lái, bác sĩ hẳn hoi đấy
Bài gửi on 13/4/2008, 9:20 pm by Quangchim
Hay cho cái câu: Trai tổ lái lấy gái giang hồ!=> Nhưng mà tình hình xăng dầu bây giờ lên kinh quá.
Bài gửi  by Sponsored content

Tội lỗi, tội lỗi...:((

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Trang 1 trong tổng số 1 trang